Elecimport China ke sarrafa Mai Kare Mai inganci tare da manyan ofisoshin a Shanghai da Guangzhou, kuma tare da ƙungiyoyin dubawa waɗanda ke tushen a duk manyan wuraren masana'antu na China har ma da wasu ƙasashen Kudu maso Gabashin Asiya. An kafa shi a cikin 2005, mun kasance muna ba da sabis na dubawa kafin bayarwa, binciken masana'anta, ƙididdigar mai siye, gwajin samfur da sabis na tuntuɓar kula da inganci a duk faɗin China da kudu maso gabashin Asiya ga kamfanoni da yawa da suka yi fice daga Turai, Amurka, Australia da Asiya.
An goyi bayan gogewar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masaniyar masaniyar ƙungiyarmu, Mai Tsaron Inganci ya dace ya zama abokin hulɗar ku don kiyaye ingancin samfuran ku kuma ya fice daga cikin jama'a ta hanyar haɓaka amincin yanke shawarar siyan ku ta hanyar cikakkiyar hanyoyin sarrafa ingancin mu.
Masu duba mu ƙwararrun sufeto ne na Ƙungiyar Masana'antar Haske a Ƙasar Ingila. Mun yi imanin ci gaba da haɓaka membobin ƙungiyarmu ta hanyar dabarun horo daban -daban yana da mahimmanci don ba wa masu binciken mu damar sanin samfura daban -daban don nuna gwanintar su ga abokan cinikinmu na duniya. Tare da horon aji na farko da ƙaƙƙarfan ƙa'idodin ɗabi'a, Sabis ɗin Kula da Kare Mai Tsaro yana ba da sabis na dubawa kafin jigilar kaya zuwa ga abokan cinikinmu na duniya a cikin shekaru goma da suka gabata kuma suna isar da abokan cinikinmu kwanciyar hankali da kwarin gwiwa cewa samfuran su sun cika ainihin ingancin. ma'auni da daidaitawa da tsammanin su.
Don ƙarin bayani game da mu don Allah biyan kuɗi zuwa tashar mu ta YouTube: https://www.youtube.com/channel/UCfJrv4tldK-ug8ap4LF6CWA



